![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648595013_818a9be574d9542546f8204dc48d3382.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648592315_56d1fee5a03fa1049ba039dd40d501b3.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648591841_eef1fb77d562ead312bcfb084eb87cf0.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648590361_d9449b802d2b6bc6673f85e49509dbbf.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648586049_df0983e40cfdd4da39d15f6f0ea4d0de.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648583176_fe768e4a7612b3548d6df5b101f5f2b9.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648580600_456a7d2c261aff8777baf7bc4be0ec67.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648580273_545ead63f4467bec69b28fb71db29e9b.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648578894_ca9f0088943e5b32e8bcf7546dcf89b5.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648574896_5c323551afe24fc28efd65355d0d1ef8.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648572846_a8a58b04b096748bf75fb74bdfe9cd85.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739648565951_4768d5efcf0b88179c0960f0ffdc4453.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739651059559_82c9e6c12e3a08669460cc774e9a6acf-1.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739650406931_371ff1b06422eb4c321c85ca2f649145.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739650404168_90145b8316e90162d0872668799e32b7.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739650401985_6e1e060dffbb59551a9b63623755c96a.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739650401885_1884239ab591ed267fcd5d4fc2bda54e.jpg)
![Vui tết Trung thu 2023](https://tieuhocvancanh.edu.vn/bk-theme/uploads/2023/09/z4739650392178_9026f59ec1fce927e537082ecb5aee80.jpg)
Vui tết Trung thu 2023
Lễ hội đèn lồng - Gieo mầm nhân ái
Ngày 29/9/2023 (tức rằm tháng Tám ÂL), trường Tiểu học Vân Canh đã tổ chức chương trình Vui Tết Trung thu cho học sinh với chủ đề "Lễ hội đèn lồng- Gieo mầm nhân ái".
Tại chương trình, các em học sinh đã được thưởng thức các tiết mục văn nghệ đặc sắc của thầy cô và các bạn học sinh biểu diễn; được mãn nhãn với màn biểu diễn lân sư rồng và tiết mục ảo thuật đặc sắc. Bên cạnh đó là trải nghiệm làm đèn ông sao và giao lưu trả lời câu hỏi nhận quà. Cũng trong dịp này, Liên đội đã dành tặng 10 phần quà cho các bạn học sinh có hoàn cảnh khó khăn. Sau đó, các bạn nhỏ được phá cỗ cùng nhau tại lớp. Quả là một ngày vui.
Nhà trường xin cảm ơn thầy cô, bố mẹ đã dành cho các con những điều tốt đẹp, hạnh phúc nhất. Cảm ơn đội Lân -Sư - Rồng thôn Hậu Ái đã mang đến cho các bạn nhỏ màn trình diễn mãn nhãn. Cảm ơn nghệ sĩ xiếc đã mang đến sân trường Vân Canh 72 phép thần thông biến hóa đầy ngạc nhiên.
Một mùa trăng đã đến, trường Tiểu học Vân Canh kính chúc quý thầy cô, các bậc phụ huynh và các con học sinh một mùa trăng đầm ấm, an vui, hạnh phúc!
BÌNH LUẬN (17)