Trường Tiểu học Vân Canh xin chúc mừng cô giáo Nguyễn Thị Hiền Lương - Bí thư Chi bộ - Hiệu trưởng nhà trường đã vinh dự đạt danh hiệu Chiến sĩ thi đua Thành phố năm 2022. Đây là phần thưởng xứng đáng, ghi nhận những cống hiến, đóng góp của cô Hiệu trưởng tài năng trong quá trình xây dựng trường Tiểu học Vân Canh ngày một vững mạnh và phát triển.
Cô giáo Nguyễn Thị Hiền Lương - Bí thư Chi bộ - Hiệu trưởng nhà trường đã vinh dự đạt danh hiệu Chiến sĩ thi đua TPCô giáo Nguyễn Thị Hiền Lương - Bí thư Chi bộ - Hiệu trưởng nhà trường đã vinh dự đạt danh hiệu Chiến sĩ thi đua TPCô giáo Nguyễn Thị Hiền Lương - Bí thư Chi bộ - Hiệu trưởng nhà trường đã vinh dự đạt danh hiệu Chiến sĩ thi đua TP
Cô giáo Nguyễn Thị Hiền Lương - Bí thư Chi bộ - Hiệu trưởng nhà trường đã vinh dự đạt danh hiệu Chiến sĩ thi đua Thành phố năm 2022
Công ty có nhận thầu xây nhà vệ sinh trường học không? Trường học đang tìm đơn vị thi công xây diện tích 46m2 cho cả phòng nam và nữ. Vui lòng đến khảo sát và báo giá
BÌNH LUẬN (10)